AMARIN TVHD
AMARIN TVHD

AMARIN TV HD เป็นสถานีโทรทัศน์ดิจิทัล ช่อง 34 จากบริษัท อมรินทร์ เทเลวิชั่น จำกัด นำเสนอรายการสาระบันเทิง วาไรตี้ ไลฟ์สไตล์ และข่าวสารจากทางสถานี และผู้ผลิตมืออาชีพ โดยเน้นการสร้างความสุขอย่างสร้างสรรค์ผ่านการนำเสนอในรูปแบบของรายการที่หลากหลายแง่มุม ซึ่งจะทำให้คุณได้ "เติมความคิด เต็มจินตนาการ" อย่างเต็มที่ ตามแนวคิดของอมรินทร์ ทีวี เอชดี ช่อง 34 Website : http://www.amarintv.com Facebook : https://www.f

Subscribers

5,516,100

Views

4,279,610,831

Videos

81,935

YouTube ID

UCzMoibQRslh_1bTuW0YXc6A

Youtube Account Stats Summary ( LAST 15 ENTRIES )
Date Subscribers Views Videos
2019-05-30 Thu 5,361,427 - 4,158,451,646 - 81,076 -
2019-06-03 Mon 5,393,388 +31961 4,185,466,514 +27014868 81,245 +169
2019-06-05 Wed 5,413,952 +20564 4,202,748,604 +17282090 81,368 +123
2019-06-06 Thu 5,421,556 +7604 4,209,128,564 +6379960 81,417 +49
2019-06-10 Mon 5,457,620 +36064 4,235,784,132 +26655568 81,612 +195
2019-06-11 Tue 5,465,167 +7547 4,241,230,682 +5446550 81,652 +40
2019-06-12 Wed 5,468,369 +3202 4,243,342,785 +2112103 81,666 +14
2019-06-13 Thu 5,484,179 +15810 4,255,709,726 +12366941 81,764 +98
2019-06-14 Fri 5,491,315 +7136 4,261,235,470 +5525744 81,829 +65
2019-06-15 Sat 5,497,959 +6644 4,266,577,869 +5342399 81,850 +21
2019-06-16 Sun 5,507,240 +9281 4,273,157,701 +6579832 81,885 +35
2019-06-17 Mon 5,516,100 +8860 4,279,610,831 +6453130 81,935 +50
Total Summary +154673 +121159185 +859
Next update in 0 hours 59 minutes