AMARIN TVHD
AMARIN TVHD

AMARIN TV HD เป็นสถานีโทรทัศน์ดิจิทัล ช่อง 34 จากบริษัท อมรินทร์ เทเลวิชั่น จำกัด นำเสนอรายการสาระบันเทิง วาไรตี้ ไลฟ์สไตล์ และข่าวสารจากทางสถานี และผู้ผลิตมืออาชีพ โดยเน้นการสร้างความสุขอย่างสร้างสรรค์ผ่านการนำเสนอในรูปแบบของรายการที่หลากหลายแง่มุม ซึ่งจะทำให้คุณได้ "เติมความคิด เต็มจินตนาการ" อย่างเต็มที่ ตามแนวคิดของอมรินทร์ ทีวี เอชดี ช่อง 34 Website : http://www.amarintv.com Facebook : https://www.f

Subscribers

6,328,885

Views

4,838,936,508

Videos

85,332

YouTube ID

UCzMoibQRslh_1bTuW0YXc6A

Youtube Account Stats Summary ( LAST 15 ENTRIES )
Date Subscribers Views Videos
2019-07-29 Mon 6,004,593 - 4,624,489,394 - 84,151 -
2019-07-31 Wed 6,025,633 +21040 4,640,850,592 +16361198 84,237 +86
2019-08-01 Thu 6,036,918 +11285 4,650,276,278 +9425686 84,309 +72
2019-08-03 Sat 6,049,307 +12389 4,660,560,831 +10284553 84,360 +51
2019-08-05 Mon 6,097,564 +48257 4,690,507,028 +29946197 84,518 +158
2019-08-06 Tue 6,102,768 +5204 4,694,337,855 +3830827 84,541 +23
2019-08-07 Wed 6,124,449 +21681 4,707,978,163 +13640308 84,615 +74
2019-08-08 Thu 6,137,953 +13504 4,713,945,939 +5967776 84,642 +27
2019-08-11 Sun 6,202,785 +64832 4,741,823,044 +27877105 84,808 +166
2019-08-12 Mon 6,231,441 +28656 4,761,443,217 +19620173 84,876 +68
2019-08-13 Tue 6,244,658 +13217 4,770,899,790 +9456573 84,945 +69
2019-08-14 Wed 6,255,620 +10962 4,781,669,179 +10769389 84,994 +49
2019-08-16 Fri 6,271,934 +16314 4,796,285,890 +14616711 85,115 +121
2019-08-19 Mon 6,309,935 +38001 4,822,982,580 +26696690 85,223 +108
2019-08-20 Tue 6,328,885 +18950 4,838,936,508 +15953928 85,332 +109
Total Summary +324292 +214447114 +1181
Next update in 0 hours 59 minutes